FAQ
e-Mrejesho
Wasiliana Nasi
ENGLISH
KISWAHILI
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
OFISI YA MSAJILI WA HAZINA
Menu
MWANZO
KUHUSU SISI
Dira na Dhamira
Maadili Yetu
Majukumu ya Ofisi
Menejimenti
Muundo wa Taasisi
HUDUMA
Ushauri
Usimamizi
Uangalizi
UWEKEZAJI
Mashirika ya Umma
Hisa Chache
Kampuni Tanzu
Mashirika Yaliyobinafsishwa
MACHAPISHO
Miongozo
Sheria na Taratibu
Kalenda
Maktaba
Nyaraka za uwasilishaji
Dodoso
Slido
RIPOTI ZA FEDHA
Ofisi ya Msajili wa Hazina
Taasisi na Mashirika ya Umma
Kampuni za Hisa Chache
MATANGAZO
JARIDA
Home
Menejimenti
Wasifu
Innocent Umbulla
Innocent Umbulla
Innocent Umbulla
Mkuu wa Kitengo cha Ufuatiliaji na Tathmini
Barua pepe:
innocent.umbulla@tro.go.tz
Simu:
Wasifu
M&E
Habari na Matukio
25 Sep 2026 |
news
C-CEOs Forum kuwa chachu ya utekelezaji wa Dira 2050
22 Sep 2026 |
news
OTR, Rais wa zamani wa AfDB wajadili mageuzi ya mashirika ya...